Thành phần Thuốc giảm đau, hạ sốt Tylenol Extra Strength có thành phần: Acetaminophen 500 mg Công dụng Tylenol Extra Thuốc hạ sốt Tylenol Extra giảm...
Thành phần Thuốc giảm đau Ultracet của Janssen có thành phần: Tramadol HCl 37.5mg Paracetamol 325mg Công dụng (Chỉ định) Thuốc Ultracet được chỉ định điều trị các cơn đau từ trung bình đến...
Thành phần Thuốc điều trị sỏi mật Ursolvan 200mg của Sanofi có thành phần: Axit Ursodeoxycholic 200mg Tá dược vừa đủ Công dụng (Chỉ định) Thuốc Ursolvan...
2.700.000₫Giá gốc là: 2.700.000₫.0₫Giá hiện tại là: 0₫.
0₫/Viên
Thành phần Thuốc Velpanex của Everest có thành phần: Sofosbuvir 400mg Velpatasvir 100mg Tá dược vừa đủ. Công dụng (Chỉ định) Thuốc Velpanex kết hợp Sofosbuvir 400mg và Velpatasvir 100mg được chỉ định để điều...
1.500.000₫Giá gốc là: 1.500.000₫.1.350.000₫Giá hiện tại là: 1.350.000₫.
45.000₫/Viên
Thành phần Thuốc Vemlidy 25mg của Gilead hộp 30 viên có thành phần: Tenofovir alafenamide 25mg Công dụng (Chỉ định) Thuốc Vemlidy 25mg với hoạt chất Tenofovir alafenamide chỉ định điều trị...